Irigasyon Sana Ang Inuna Bago Rice Tariffication Law

Dear KaPAB,

Kung alam niyo lang ang sitwasyon ng mga magsasaka, maaawa talaga kayo sa kanila. Dahil sa Rice Tariffication Law, hindi kayang makipag compete nila sa presyo.

Tapos may findings pa ang COA na ganito.

 

 

May bilyones na irrigation project na hindi natapos? Ang laking tulong sana noon sa ating mga magsasaka.

Dahil hindi natapos they are depriving farmers of the opportunity to be more productive. 

Kung ito sana ang tinutukan at hindi muna ang Rice Tariffication Law, sana naihanda natin ang mga magsasaka.

 

 

Hindi ko maintindihan kung bakit ibibigay ang proyekto sa irigasyon sa contractor na hindi kumpleto ang requirements.

Sana lang, pinag iisipan muna ni Villar bago siya nagmadali sa Rice Tariffication Law. Siniguro sana ng presidente na may sapat na suporta ang mga magsasaka, bago siya pumirma.

 

Yamot Sa Mga Padalosdalos,

PAB

 

Facebook Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *